Lương Sơn Bạc

Lương Sơn Bạc (http://www.luongsonbac.club/forum/index.php)
-   Tụ Nghĩa Đường (http://www.luongsonbac.club/forum/forumdisplay.php?f=19)
-   -   Xin Chào (http://www.luongsonbac.club/forum/showthread.php?t=134348916)

ho nhu hoa 05-07-2012 19:38

Trích dẫn:

Nguyên văn gởi bởi phieubatcp (Bài viết 1487935)
hê.... không nói nữa thì bạn sẽ quan tâm mình theo hình thức nào đây ? đừng có dễ hờn giận thế chứ .sorry nếu cách nói chuyện của mình khiến bạn khó chịu ,thôi bây giờ thế này :mình sẽ gọi bạn là Cô Cô .thế nào ,ừ nhé :D

ơ mình đâu có giận dỗi như trẻ con thế chứ.............mình cũng đâu có khó chịu vì cách nói chuyện của bạn........còn cách xưng hô thế nào thì tùy mọi người thôi.....bạn cũng vậy mà..........바보다........

ho nhu hoa 05-07-2012 20:07

Trích dẫn:

Nguyên văn gởi bởi LSB-Sun (Bài viết 1487832)
Huynh đang khen muội đó mà :p.

mấy bữa trước Sun huynh khen mình thảo nào mấy bữa nay chỗ mình có bão.......:D

LSB - Chu Khả Oa 05-07-2012 21:48

Có những người thật buồn cười, bắt người khác phải quan tâm, phải nói chuyện với mình.
Theo kinh nghiệm của mình, thì những ai để cái ava đấy toàn là ñ hạng người chẳng ra thể loại gì trong cái ls này.

sAtrungkIm 05-07-2012 21:56

Trích dẫn:

Nguyên văn gởi bởi LSB - Chu Khả Oa (Bài viết 1488025)

Có những người thật buồn cười, bắt người khác phải quan tâm, phải nói chuyện với mình.
Theo kinh nghiệm của mình, thì những ai để cái ava đấy toàn là ñ hạng người chẳng ra thể loại gì trong cái ls này.

oa oa này hình như nhook có ấn tượng cái avatar đó thì phải....hay là ấn tượng người trước đây dùng avar đó

phieubatcp 06-07-2012 16:25

Trích dẫn:

Nguyên văn gởi bởi LSB - Chu Khả Oa (Bài viết 1488025)

ôi... mình chọc phải anh hùng nào thế này ? "lương sơn anh hùng " là lv bao nhiêu ? chữ thì vừa to vừa xanh ! theo kinh nghiệm của mình thì những ai có cái giọng này thường là gái già quá date ,hàng tồn kho mất chìa khóa ,không kiếm nổi tấm chồng cho mình => thường xuyên cay cú khi chứng kiến hạnh phúc của người khác . thật lòng mình rất thông cảm với bạn ,nhưng ngàn lần xin lỗi ,mình không giúp gì được . còn cái avatar của mình khiến bạn suy diễn nọ kia thì thế này vậy : mình xin phép mượn avatar của bạn dùng tạm nhé ?
@ ho nhu hoa : cô cô ơi ,bạn đang sống ở đâu thế ?

sAtrungkIm 06-07-2012 16:41

Trích dẫn:

Nguyên văn gởi bởi phieubatcp (Bài viết 1488266)
ôi... mình chọc phải anh hùng nào thế này ? "lương sơn anh hùng " là lv bao nhiêu ? chữ thì vừa to vừa xanh ! theo kinh nghiệm của mình thì những ai có cái giọng này thường là gái già quá date ,hàng tồn kho mất chìa khóa ,không kiếm nổi tấm chồng cho mình => thường xuyên cay cú khi chứng kiến hạnh phúc của người khác . thật lòng mình rất thông cảm với bạn ,nhưng ngàn lần xin lỗi ,mình không giúp gì được . còn cái avatar của mình khiến bạn suy diễn nọ kia thì thế này vậy : mình xin phép mượn avatar của bạn dùng tạm nhé ?

bị bệnh hả mày....haha spam chán thế....thời nay làm gì có hàng tồn kho."khuyến mãi"hay shop thôi.
còn cái avarta chỉ là cảm nhận mỗi người.....biết đấy người chạm giây thần kinh khác người bình thường mà......để cái ava thế chẵng khác nào treo biển "chó dại tránh xa" trước cổ minh

ho nhu hoa 06-07-2012 17:33

Trích dẫn:

Nguyên văn gởi bởi phieubatcp (Bài viết 1488266)

Bạn à đừng có nói Khả Oa như thế............còn bạn hỏi mình sống ở đâu chẳng hay muốn đến thăm mình hay sao............

phieubatcp 06-07-2012 19:39

Trích dẫn:

Nguyên văn gởi bởi sAtrungkIm (Bài viết 1488270)
bị bệnh hả mày....haha spam chán thế....thời nay làm gì có hàng tồn kho."khuyến mãi"hay shop thôi.
còn cái avarta chỉ là cảm nhận mỗi người.....biết đấy người chạm giây thần kinh khác người bình thường mà......để cái ava thế chẵng khác nào treo biển "chó dại tránh xa" trước cổ minh

ý mày là thế nào ? cái ava của tao có vấn đề à ? hay là phải chú thích ở dưới "sAtrungkIm tránh xa " ?
@ho nhu hoa :uh ,biết đâu mình quen nhau thì sao :D .sorry nếu mình quá lời với bạn của cô cô ,nhưng mình ghét người tỏ thái độ khinh bỉ người khác khi chưa biết họ là ai

sAtrungkIm 06-07-2012 20:09

[quote=phieubatcp;1488328]ý mày là thế nào ? cái ava của tao có vấn đề à ? hay là phải chú thích ở dưới "sAtrungkIm tránh xa " ?
đúng là thằng này....haha chỉ spam may thôi thế mà nổi nóng rồi sao...mày đứng trước gương nhìn thẳng vào mắt mình trong5p coi lại mình đi có thiếu giây thần kinh nào không

Múi giờ tính theo GMT +7. Hiện giờ là 23:40