Lương Sơn Bạc  
Trang chủ Lương Sơn Bạc  Lương Sơn Diễn Đàn  Nơi Lưu Trữ: Truyện Ngắn, Truyện Dài, Bài Viết, Nhân Vật, Sách Lịch Sử, Sách Dạy Võ Thuật...   Xem hình thành viên và hình các buổi giao lưu LSB   Nơi Lưu Trữ: Cổ Thi VN, Cổ Thi TQ, Thơ Mới & Các Tuyển Tập Thơ
Quay Lại   Lương Sơn Bạc > Kim Ngư Thành > Vọng Nguyệt Nhai > Nhật Ký & Lưu Bút
Thành viên
Mật khẩu
Những câu hỏi thường gặp Danh sách các thành viên LSB  Lương Sơn Thương Quán
Nhật Ký & Lưu Bút Là nơi gửi những dòng lưu bút và nhật ký của các huynh đệ tỷ muội Lương Sơn.

Trả lời

Tiện ích Chế độ hiển thị
Cũ 07-02-2005   #415
Ảnh thế thân của Mèo Mù
Mèo Mù
-=[ Huyền Vũ Bộ Binh ]=-
Gia nhập: 16-03-2003
Điểm: 348
L$B: 24.061
Mèo Mù đang offline

Eo ôi, hum nay là ngày gì mà có lắm người tương tư đến như vậy nhỉ ...
Em giờ chả hiểu yêu noá là cí rì nữa rùi ... Sáng anh Lý què và Nữ tặc hỏi sao ít cười quá zậy ... Hì, online thì hổng mí khi cười đâu, nhưng ra ngoài đời xem cười nổ đĩa luôn . Chà, trên đường đi online gặp nhỏ bạn noá nói " Hôm qua mọi người đi chơi, đi ăn chè nhá, mỗi đứa ăn 2 cốc liền " ... Hix, đồ con ngan, đã hông rủ em lại còn khoe chọc tức em mới ác, lần sau rủ em đi em ăn liền 4 cốc cho tụi nó phá sản luôn , đáng đời đồ ác độc . :P . Chậc, ơ lạ nhỉ, tự nhiên lại đói rồi, rõ ràng trưa ăn nhiều lắm mừ ... Hix, may mà vừa mua mì xong, tẹo về làm 2 gói ăn lấy may vậy ... Chậc ... Tốn quá cơ , ăn với uống chả đáng bao nhiêu vậy mà ...

Chữ ký của Mèo Mù
Em đánh rơi trái tim mình vào gió
...cuốn trôi đi...giờ lạc bến bờ nào...
N.M.C.M

Tài sản của Mèo Mù
Trả lời kèm theo trích dẫn
Cũ 07-02-2005   #416
Ảnh thế thân của langtulangthang
langtulangthang
-=[ Chu Tước Kỵ Binh ]=-
Gia nhập: 08-09-2002
Điểm: 529
L$B: 18.499
Tâm trạng:
langtulangthang đang offline

Tây Môn Xuy Tuyết : Đời có mấy tý,sống được lúc nào hay lúc đấy ,ngạo nghễ được lúc nào vui lúc đấy....nhưng thằng như tao với mày tương lai có khác gì "tắt đèn" đâu...cứ vui đi để mai còn đánh vật với đời...

Monk: ko cần Bác phải chúc,chưa ai lay chuyển nổi em đâu....cuộc đời đơn giản chỉ là 1 vở kịch..chết là hết...

Tiểu Ni : Anh là thế đấy..đừng mơ có quà nhá...anh ko giống thằng Vịt đâu...trên LSB thì bạn bè vui vẻ ko nói...ngoài đời anh chău bao giờ nhìn con gái bằng quá nửa con mắt bao giờ...đùng nghĩ em là con gái mà kiêu với anh....xinh anh cũng cóc cần...

"Tiền cứ đến như nước rồi cũng sẽ trôi hết,tay không trắng tay lại về không "

Lạy Chúa con là người ngoan đạo
Thiếu tiền thiếu gạo, thiếu cả tình thương
Nay con viết thư tới chốn Thiên Đường
Mong Chúa bán nhà thờ, chia cho con 1 nửa

Chữ ký của langtulangthang
Đành rằng máu chảy về tim
Nhưng không buộc nổi cánh chim giang hồ ...!

Tài sản của langtulangthang
Cũ 07-02-2005   #417
Ảnh thế thân của LSB-Ngọc Diện Thư Sinh
LSB-Ngọc Diện Thư Sinh
-=[ Chu Tước Kỵ Binh ]=-
Gia nhập: 22-09-2004
Điểm: 514
L$B: 66.606
LSB-Ngọc Diện Thư Sinh đang offline

nữ tặc muội muội : roài nhận luôn, thế là xong nha từ ngày mai là làm thư ký riêng cho huynh nha, mọi chuyện tiền long trong cửa hàng là muội lo hết, khách hàng muội cũng tiếp nha....

Monk : chẳng biết vị huynh đài này là ai, nhưng đã có lời chúc thì cũng xin nhận thoài , cũng chúc huynh đài năm mới vui vẻ, hạnh phúc..... nghe huynh đài chúc thì có lẽ là hiểu nhiều về tại hạ không biết có thể cho biết là ai không?

vô tình muội muội : ok, muội cứ chuẩn bị đi, kẹo, bánh + socola , nhị ca bảo là mùng 4 tết sẽ lên chỗ muội, cứ ở nhà đợi nha

Nhóc : không có gì đâu, nhiều khi phải thay đổi chút cho hay chứ , em cứ yên tâm đi cõng được mà, mà anh tưởng là cõng ở quanh Trung Tự thoai, không ngờ em lại thích đi ở đường Thanh Niên cơ đấy

thập thiên vương : vị huynh đài này ở đâu vậy?.............

langtulangthang : làm gì mà bi quan dữ zậy, vui lên đi dù cho đời có là một vở kịch thì hãy là một vở hài kịch chứ đừng là một vở bi kịch

tổng kết là chúc mọi người một năm mới hoàn hảo nhất có thể...(chẳng biết chúc gì chúc thế thoai )

NDTS

Chữ ký của LSB-Ngọc Diện Thư Sinh
Đứng dậy đi em mặc mẹ đời
Dẫu đời khổ nhục đến mười mươi
Em về điểm phấn tô son lại
Ngạo với nhân gian một tiếng cười...

Tài sản của LSB-Ngọc Diện Thư Sinh
Cũ 07-02-2005   #418
Ảnh thế thân của LSB-XuXu
LSB-XuXu
-=[ Lương Sơn Ẩn Sĩ ]=-
Gia nhập: 16-06-2003
Điểm: 1149
L$B: 740.724
LSB-XuXu đang offline

Anh Monk là anh nào í nhỉ? Chắc xinh xẻo lắm nhỉ? Chúc tết dễ sương ghê là dễ sương nhỉ? Ai biết anh Monk là ai xin vui lòng chỉ cho Xu để Xu nhéo mấy chục cái lấy hên đầu năm

Nhóc & Ngọc
: Hôm wa dáng kiều của 2 mi vừa lả lướt lượn mất hút thì vèo vèo vèo chíu chíu chíu, từng viên từng viên kẹo thơm tho ngọt ngào lần lượt chui tọt vào những cái miệng xinh xẻo chả bao giờ biết đủ của lũ nữ yêu nhà ta . Lúc ta lết tấm thân còn cõi lên tới bậc thang cuối cùng thì ôi thôi, giấy kiếng tả tơi rơi rụng lác lác trong gió chiều như 1 mớ xác pháo muôn màu muôn sắc. Cũng may mà ta còn đủ dũng khí chiến đấu để giành lại 1 ít chocolate cuối cùng cho mama iu quí của ta

2 mi lên kế hoạch chơi xuân chi tiết với nhau đi, xong xuôi đâu đó rồi hú ta 1 tiếng hén.

Chị Siêu : thôi em đành nợ chị vậy. Khi nào chị có ý muốn đòi thì vào đây đi rồi em trả nhe

Nữ Tặc : hôm ta đi má mi biết trước cả tuần, còn nấu ăn 1 bữa chia tay cuối cùng nữa. Tại mi ham đi chơi wá có thèm ở nhà đâu mà biết, còn bảo ta khó ưa nữa hả cái đồ dễ ghét?
Pm cho ta số phone, có gì ta gọi lại cho mi.

Tiểu ni : Chị nhận được wà của em rồi Đúng tủ luôn. Có cái dây ốc là cháu chị nó giành mất, nên đành ngậm ngùi cho nó vậy (chứ hổng cho thì nó cũng đâu có trả lại ) Cám ơn tiểu ni nhìu nhá, mai mốt có thứ gì thì gói ghém gửi vào đây nữa ha

Chữ ký của LSB-XuXu
Lòng vẫn là xuân không đậm nhạt
Nỗi chi so tuổi khách thường xuân
Hồn nhiên gió lướt cho trúc hát
Bình thản hoa cười chẳng cựu tân.

Tài sản của LSB-XuXu
Cũ 07-02-2005   #419
Ảnh thế thân của LSB_Chip2stars
LSB_Chip2stars
-=[ Lương Sơn Hảo Hán ]=-
Gia nhập: 05-09-2003
Điểm: 67
L$B: 12.877
LSB_Chip2stars đang offline

Cool

Chào mọi người , Chips nè.
Ngày mai là 30 Tết rồi , vậy là một năm đã qua và một năm mới sắp đến. Chắc mấy hôm nay mọi người cũng đã chuẩn bị hết rồi phải không.Sở dĩ Chips dùng nick này chứ không phải nick ALG vì dẫu sao đây cũng là nick thật của Chips mừ - cái nick mà mọi người quen đầu tiên - và dẫu sao Chips cũng thấy gần gũi hơn khi sử dụng nick này.
Hì, nói sao nhỉ, có nhiều khi Chips muốn bỏ diễn đàn lắm, cũng có lí do nọ kia nhưng cuối cùng vẫn không bỏ được vì Chips sẽ nhớ mọi người nhiều lắm, và nhớ cả QTG của Chips nữa. Chắc mọi người cũng vậy phải không?
Thời gian đã qua và mỗi người trong chúng ta cũng đã thay đổi ít nhiều , cũng đã lớn hơn và suy nghĩ chín chắn hơn.Vui cũng có mà buồn thì cũng chẳng ít. Thôi thì năm mới sắp đến Chips chúc cho mọi người và gia đình một năm mới tràn đầy sức khoẻ ,hạnh phúc cùng với những niềm vui,tiếng cười trong cuộc sống. Còn bây giờ Chips chúc riêng từng người ha :
- Thúy Ngọc : Bà già, nhớ tui hông? Lâu lắm rùi hổng có gặp, cả trên Net lẫn ở ngoài. Chúc bà năm nay có thêm nhiều niềm vui " nho nhỏ " và cả niềm vui thiệt là lớn nữa, nhớ báo cho tui biết đấy nhé. Hi vọng hè tới sẽ gặp bà và Nhóc ở ngoài nì , hè năm nay chắc tui hổng vô trong đó được vì mấy đứa em với tụi bạn nó kêu hè ra mừ, mấy người nhớ ra đó nhé !!!
- Nhóc : C vẫn chờ tin vui mừ N nói là sẽ báo đó, lâu ghê nhưng Chips sẽ chờ. Mong rằng tin đặc biệt sẽ đến với N trong đêm giao thừa này.N là một cô bạn dễ thương lém đó!
- Never : Có nhiều khi chị thấy ghét em lắm, cả bây giờ cũng vẫn ghét vì sao chị gặp em khó thế, còn em muốn gặp chị lúc nào cũng được. Nhiều lúc chị thấy tủi thân lắm. Chẳng biết chuyện em và N. bi giờ đến đâu vì chị cũng ít thấy em post bài. Chị chẳng biết phải nói sao nhưng chị mong rồi cuối cùng em cũng sẽ tìm cho mình được 1 chàng hoàng tử của riêng em.
- Điêu Nhi : Mi đang online nhưng chị không vào chat, chắc viết xong là tau out thui. Ngồi chơi game từ tối đến giờ mừ.Hiè, chị chúc cho con em kì tới không phải thi lại nhều nữa ( hé hé , có kinh nghiệm rùi đúng không?),rảnh rỗi ghé wa chỗ chị chơi chị giới thiệu cho mí anh trong đội, có cả đội khác nữa (tập sau giờ của đội chị nhưng hiện giờ hai đội tập cùng ), có mấy anh người mẫu nữa nhá. Mà chẳng cần mấy anh ý cũng có ối anh xinh dzai, biết đâu kiếm được 1 thằng em nhể , he he he.
- Chị Ái : Em ít khi nói chiện với chị, phần vì em ngại chat chit , phần vì em cũng hổng bít nói gì nhưng em thích đọc mấy bài viết của chị, có nhiều bài cũng lạ lạ ( nhưng chắc hổng phải trong topic này đâu ). Năm mới chúc chị viết được nhiều bài hay hơn nữa, hí hí...
- Chị Quỳnh Anh : Sis à, hổng bít sis có đọc bài nì của em không nhỉ? Em không biết Tết của người Việt bên đó thế nào, em cũng thích cả nơi mà sis sống nữa. Từ bé em đã có mong ước là được 1 lần đến đó rùi, hi vọng em sẽ có dịp sang đó để gặp sis và cũng mong 1 lần gặp sis ở VN sis ha. Năm mới chúc sis có thêm nhiều niềm vui, và đừng có buồn vu vơ nữa sis nhé
- Bé Tâm : Chị cũng ghét cả mày nữa, ghét nhiều lắm,ghét cái con bé Tâm nhiều lúc hâm hâm nhưng mà cũng thương, giận rùi quên ngay ý mà. Năm nay chúc mi học giỏi,có người iu cũng tốt, không thì ta cũng nhận mi làm em dâu như con bé Điêu Nhi luôn, thằng em 85 của ta có người iu rùi nhưng mà ta còn nhều em lắm cưng à. Học tốt nhé !
-Anh NDTS :Hôm nay em có ngang qua Lotus, trông tiêu điều wá. Mất một chỗ chơi kể cũng tiếc. Năm mới chúc anh mạnh khoẻ và một happy ending với TMN nhá !
Phù...
Chúc mừng năm mới cả nhà nhé !!!

Chữ ký của LSB_Chip2stars
Con gái Mèo Vĩ đại - Bà xã Mèo Hói - Người iu Mèo Ngốc - Em gái Mèo Xù - Chị gái Mèo Mun - Em dâu Mèo Điệu - Chị dâu Mèo Khụt Khịt - Em chồng Mèo Ú - Chị chồng Mèo Sao - .... - Kẻ thù Mèo Tinh vi - Tình địch Mèo Đỏng Đảnh - ...

Cũ 07-02-2005   #420
Ảnh thế thân của LSB-Akazumi
LSB-Akazumi
-=[ Tổng Binh Đầu Lĩnh ]=-
Nghĩa Bạc Vân Thiên
Gia nhập: 20-10-2003
Điểm: 1252
L$B: 16.035.790
Tâm trạng:
LSB-Akazumi đang offline

28 Tết.
Một chút vơ vẩn cuối ngày...
Change profile vì someone, lên net cũng vì someone... Có phải mình đang thích someone? Mình cũng chẳng biết! Chẳng có ai níu chân mình lâu được! Đôi khi thấy lo sợ rất nhiều, lo cho người ta nhiều hơn lo cho bản thân, vì mình dễ làm người ta tổn thương dù thực lòng không muốn. Chẳng hiểu sao lại thấy có cái j` đó nghèn nghẹn. Rõ ràng là không muốn khóc, chắc chắn là không thể khóc được, mà sao vẫn thấy... Hôm qua nằm nghe L kể chuyện, rằng T của L hiểu Liên rất rõ, biết khi nào Liên thực sự buồn kể cả khi L cố tỏ ra vui vẻ ngoài mặt, biết Liên nhát nên tìm cách để Liên tiếp cận từ từ với gia đình T chứ không dắt thẳng về nhà giới thiệu, biết lo cho tương lai của L, biết cách để Liên cảm thấy an toàn & vui vẻ khi ở bên T... Nghĩ đến mình, hình như mình chưa tìm được người nào như thế. Tự an ủi rằng mình còn nhỏ tuổi, nghĩ đến chuyện đó sớm làm j`, nhưng... Bao nhiêu người, mà sao không ai có thể? Hay vì mình đã quá cầu toàn? Chẳng biết.
Lạnh thật đấy... Từ hồi có phòng riêng đến h toàn phải tự ủ ấm cho bản thân. Đêm nào cũng kéo chăn kín mặt, sáng ra chẳng biết mình đang nằm phía bên nào của giường, người ngợm ê ẩm như vừa đi đánh trận, có hôm còn sái cả cổ. Tối qua nằm chung giường với Kiên, cứ sợ ngủ say quá lại đạp Kiên xuống nằm dưới gầm giường thì khổ, nên giấc ngủ cứ chập chờn, chập chờn, nằm mơ toàn thấy ác mộng. Lắm lúc nghĩ, chẳng thà cứ chung phòng với chị Nga như hồi trước lại hay. Cái hồi chưa có thì háo hức lắm, bao nhiêu dự định. Thế mà đến h... Yêu phòng của mình lắm chứ, có điều... Nhưng lúc thấy cô đơn ấy, ngồi một mình trong phòng lại càng thấy cô đơn hơn, như kiểu bị cô lập hoàn toàn với thế giới bên ngoài, vắng lặng. Mà dạo này hay nghĩ quẩn thật. Đầu óc lúc nào cũng như người mộng du ấy! Chuyện nọ xọ chuyện kia, toàn những thứ vớ va vớ vẩn, linh ta linh tinh. Tết đáng ra phải vui chứ, đằng này chỉ toàn thấy mệt mỏi & càng buồn ngủ tợn. Hình như bao nhiêu cố gắng bồi bổ sức khoẻ đổ xuống sông xuống biển hết. Đến H còn chịu thua, không vỗ béo được mình cơ mà! Năm mới, câu đầu tiên chúc bao h cũng là chúc sức khoẻ. Gặp nhau, câu đầu tiên hỏi cũng là sức khoẻ. Chẳng lẽ cứ nói thẳng ra là tôi ốm yếu lắm, giúp được thì giúp chứ đừng chúc làm j` ah? Có hoạ là điên mới nói như thế. Mà mình bây h dễ bùng nổ lắm. Suốt ngày nín nhịn, suốt ngày tuân lệnh... Có khi mình khùng thật.
Dạo này để ý, mình rất ít khi nắm tay ai. Khi nào lạnh quá lại tìm HN để mượn tay. Hôm rồi ngồi nghe HN kể lể, khuyên can mãi cuối cùng cũng ổn. Vui lên chút chút. Chị em kết nghĩa, đơn giản, mà sao khác hẳn từ “bạn”. Chẳng biết mối quan hệ nào gắn bó thân thiết hơn, nhưng hài lòng với điều đang hiện hữu & tồn tại. Chẳng mấy chốc mà xa nhau.
Ngồi đọc PĐC trong MHT, ngó lại cái PĐC của mình bên này, sao vắng tanh như chùa bà đanh, ganh tị quá xá. Có lẽ mọi người không quen bày tỏ tình cảm. Mình cũng thế mà, nhưng giữ trong lòng mãi chịu không nổi. Với lại, nói ra trên này đơn giản lắm. Thích thì nói thích, yêu thì nói yêu, giận hờn ghét bỏ j` cũng nói được tuốt. Chẳng thế mà hồi trước xém xíu nữa là mình đổ dúi dụi. Thở phào một cái. Ít ra bây h mình cũng đã có đủ quyết tâm để to be an end với tất cả mấy thứ đó. (chỉ bực mỗi chuyện không làm sao nhớ được chính xác nick sis miss >”<) Để xem nào... Chị N chưa lên, đang lúc nhớ chồng, viết vài dòng đã (không phận sự miễn đọc ^^).
Chồng ơi, đọc mail của chồng nhiều mà chưa viết được cho chồng bức mail nào. Chồng đừng giận nhé, vì thật ra vợ cũng muốn viết lắm, nhưng chẳng hiểu sao cứ mỗi lần định viết là lại khựng lại, giống như lúc đứng nói chuyện trước mặt chồng vậy. Cái hôm vợ trả kéo cho chồng ấy, vợ đã định chắc chắn là phải nói cảm ơn chồng, ít nhất là thế, thế mà... Hôm đấy nếu không có HN gọi chồng hộ vợ, có khi vợ còn chẳng dám trả kéo cho chồng nữa! >”< Chồng cứ chê vợ ngốc đi, vì đúng là thế thật, khi vợ đứng trước mặt chồng Hai hôm rồi về quê, vợ nghe em họ của vợ kể về người yêu của nó (em họ của vợ ra trường rồi!), chẳng hiểu thế nào lại nghĩ đến chồng, băn khoăn không hiểu chồng đang làm j`, có nhớ vợ không. gười ta bảo không nên để đối phương biết rõ tình cảm của mình, vì như thế dễ mất lắm, nhưng mà vợ cứ nói. Tình cảm phải từ hai phía mới lâu bền được, vợ tin thế. Mà dù sao, với chồng, vợ cũng không giấu điều j` lâu, nếu chồng đã muốn biết. Chồng khẳng định chồng vẫn giữ nguyên tình cảm với vợ kể cả khi hiểu rõ vợ rồi, nhưng mà chồng biết không, đừng khẳng định điều j` quá sớm. Vợ có nhiều tính xấu lắm, thật đấy! À, chồng biết từ khi nào vợ biết vợ sẽ chỉ có một mình chồng trong 4rum này không? Lúc đầu vợ không định chỉ cưới có một mình chồng thế này thôi đâu, vợ định cưới mấy ông như sis của vợ cơ, vợ nói thật đấy! (vì vợ thấy sis của vợ vui lắm ^^) Nhưng từ hôm đi đám cưới online, mặc dù bị mất nick (buồn kinh khủng), mà chẳng hiểu sao lại thấy quý chồng hơn hẳn hồi trước. Buồn cười nhỉ? ^^ Thôi, sis của vợ lên đây rồi! Định viết nhiều nữa, nhưng sợ chồng đau mắt ^^, mà vợ cũng buồn ngủ lắm rồi T_T (ai bảo chồng online muộn thế, chat với chồng ít quá nên không thèm đi ngủ mà ngồi viết linh tinh >”<), lần sau viết tiếp, chồng nhé! Nhớ chồng nhiều. LTH của lòng em :X
29 Tết.
Lạy Trời, mong cho ngày mai trôi mau, nhanh đến mùng 1 Tết để con còn được nghỉ ngơi, chứ thế này mãi con không chịu nổi >”< Sau Tết chắc giảm được mấy cân T___T
Vừa ngồi nói chuyện với H, bình thường như một người bạn mới quen. Xa mặt cách lòng? Có lẽ thế. Ai gặp mình cũng hỏi dạo này H thế nào, mình & H có hay gặp nhau không, vẫn thân thiết chứ... Vẫn trả lời như trước, nhưng biết không phải như thế. Chẳng hiểu từ bao h mình bắt đầu không kể cho H mọi chuyện, không tìm đến H mỗi khi gặp khó khăn, không rối rít khoe khi có chuyện vui, giấu những bí mật nho nhỏ... Rỗng roãng. Hồi xưa hay viết Phi + H = BẠN THÂN, bây h chỉ còn là Phi + H = bạn. Có khác nhiều quá không? Dạo này thích nhớ chuyện hồi trước. Nhớ hồi cấp 3, chăm hơn bây h nhiều, H sang nhà mình học bài. Ngồi trên bể nước ngoài vườn, trời tối đen, hai con vừa đọc bài vừa run. Lúc mình vào uống nước, được 1 hay 2s j` đó, H chạy theo, gào toáng: “Chi ơi! Chờ tớ với! Nhỡ có ma thì sao?” làm mình cũng hoảng, chạy hùng hục vào nhà. Vào đến nơi cười rũ rượi, không sao ngừng được. Lên lớp 12 được xếp vào cùng 1 lớp, có lần H bị hiểu lầm là làm ‘gián điệp’ cho cô, bị bọn nó mắng nhiếc, rủa xả, ngồi khóc tấm tức. Mình đưa H xuống dưới tầng 1 an ủi, nửa đường gặp cô MLoan, cô hỏi làm sao. Lúc về lớp, thấy bọn nó im re, hỏi ra mới biết vừa bị cô mắng một trận vì cái tội chưa biết j` mà đã xớn xác. Nhớ hồi ngồi xem phim, bàn nhau sau này mình sẽ sinh một bé gái xinh xắn, H sẽ sinh một bé trai kháu khỉnh, sẽ cho 2 đứa chơi với nhau rùi đính hôn cho bọn nó... Ngồi một lúc mà nhớ lại bao nhiêu kỷ niệm. Bạn thân gần 7 năm cơ mà, thế mà sao bây h lại thành ra thế này? Có phải cái ngưỡng của tình bạn chỉ đến thế đã là nhiều lắm? Chẳng trả lời được. Có lẽ tất cả đều đã thay đổi, chỉ vì mình không thích nghi được mà thôi...
Xuân đang tới, nghĩa là xuân sẽ qua - Xuân còn non, nghĩa là xuân sẽ già - Mà xuân hết, nghĩa là tôi cũng mất...

Chữ ký của LSB-Akazumi
Tình yêu là vết dao đâm vào trim.
Tình yêu là những nhát roi bầm dzú

Tài sản của LSB-Akazumi
Cũ 08-02-2005   #421
Ảnh thế thân của Mèo Mù
Mèo Mù
-=[ Huyền Vũ Bộ Binh ]=-
Gia nhập: 16-03-2003
Điểm: 348
L$B: 24.061
Mèo Mù đang offline

Eo ôi. em có bao giờ kiêu đâu , anh cứ nói oan cho em à ... Chỉ tội em ngại bỏ xừ ra khi cho ai coi Web ... Em ứ thèm quà của anh nữa, đừng tưởng có chút quà mà oai với em nhá, cóc thèm :P . Xì . Tinh vi à ...

cc à, Nhị ca bảo mùng 5 mới ghé mm được, mùng 5 cc có rảnh hông, đi cùng Nhị ca xuống đây đi ...

Chị $ Xu : có chi đâu, để ra Tết em xem tiếp nhá và gửi luôn , đợt sau mới lắm thứ lằng nhằng chị ạ ...

Chị Chíp : đừng ghét em hé. Em ngoan lắm mừ .

Chúc Tất Cả Các Anh Chị : Năm mới zui zẻ, trẻ khoẻ , cái gì cũng mới mẻ ....

Chữ ký của Mèo Mù
Em đánh rơi trái tim mình vào gió
...cuốn trôi đi...giờ lạc bến bờ nào...
N.M.C.M

Tài sản của Mèo Mù
Cũ 08-02-2005   #422
Ảnh thế thân của Bất Ảnh Vô Hồn
Bất Ảnh Vô Hồn
-=[ Kim Ngư Thủy Binh ]=-
Nhẫn Giả Kim Dã
Gia nhập: 13-10-2002
Điểm: 1048
L$B: 14.670
Bất Ảnh Vô Hồn đang offline

Bị gian cầm mãi đến hôm nay mới được về nhà ăn tết Hic!! mấy ngày hôm nay ở đây vắng tanh , chẳng có ma nào ; cứ lủi thủi một mình chán nẫu ruột Một ngày thì trên nét rới hơn 12h ! Hôm nay thì được giải phóng rồi Ngày cuối năm bận rộn , chút nữa phải đi sắm nốt tý đồ , lẩn mãi mới ra đây ngồi đươc tý Con em gái chút nữa lại ra kêu về cho mà coi ghét thật LS thì vắng , về nhà đi chợ chiều rủ bọn bạn ngồi nhậu cho đỡ buồn vậy !!!!

Chữ ký của Bất Ảnh Vô Hồn

Tài sản của Bất Ảnh Vô Hồn
Cũ 08-02-2005   #423
Ảnh thế thân của Hương Hami
Hương Hami
-=[ Huyền Vũ Bộ Binh ]=-
lsb_Ngọc Diện Phu Nhân
Gia nhập: 10-07-2004
Điểm: 332
L$B: 4.392
Tâm trạng:
Hương Hami đang offline

hic

huhu! hôm nay lên mạng ngồi cả buổi mà không thấy anh lên gì hết ,buồn ghê ghê dzậy đóa .thôi thì cứ đợi và đợi thoai
xu :hic huhu(( ủa thía hả , seo cái vụ ăn uống chia tay ta ko bit vậy ta ,huhu dzậy seo má Hương ăn về cũng ko nói lại H nghe vậy (, mỗi lần vào nhà đi ngang cái nhà X ,H lại nhớ có con bé hay ngồi ăn ,mắt nhìn xa xăm mà ko biết nhìn cái giè , vậy khi nào họp room nhắn tin cho tui nha , bà cóc ,có biết tui thèm đi họp room cỡ nào ko ?
NDTS: cứ thía anh nhá đừng hối hận à

Tài sản của Hương Hami
Trả lời